Je Mwanamke Unafahamu Jinsi ya Kudumisha Penzi Kwa Mumeo na Kumkamata Kisawa Sawa ?

LEO nimependa kuongelea kuhusu namna ya kudumisha penzi iwapo wewe umeolewa hasa kwa kina mama ambao penzi lao ninaelekea kuyeyuka. Na bila jitihada za hapa na pale penzi lako na mumeo linaweza kunyauka kabisa!!! Na ukumbuke wahenga walisema PENZI ni MAUA kuna kuchanua na kunyauka. Na penzi linaponyauka huwa yanatokea maumivu makali sana ndani ya moyo, maumivu ambayo hayana kifani. 

Sasa ufanye nini ili penzi lako lisinyauke ? Zingatia yafatayo:
i) Hakikisha unakuwa karibu na mumeo.

ii) Mumeo akirudi kutoka safarini au kazini mupokee kwa mabusu na upendo wa hali ya juu.

iii) Kama utakuwa na nafasi jitahidi kumuandikia msg mumeo za upendo na kumfariji.

iv) Na mwisho kumbuka kuwa munapokuwa katika sita kwa sita jitahidi kutoa sauti ya mahaba huku ukijitahidi sana kumpa penzi kutumia ujanja wako, na kama atamaliza mwambie "POLE MUME WANGU".

Kwa leo ninakomea hapo kumbuka kuwa wanaume ni watu wa kujaliwa kila wakati na kubembelezwa Mwanasaikolojia wa mapenzi Dr. Linda wa chuo kikuuu cha Oxford aliwahi kunena ya kwamba hakuna dawa ya mapenzi zaidi ya kuonyesha upendo kwa umpendae.

#Share Post Hii na Marafiki Pia.

Toa Comment: Baada ya kusoma hii tunaomba tuachie maoni yako ili tupate mawazo yako kuhusu mada husika. Contact Us
Related Posts
COMMENT